------------------------------------------------------------------
Chào mừng bạn đến với Forum của Lớp B7- Trần Phú
Welcome to the Forum of Class B7-Tran Phu
Hãy đăng nhập hoặc đăng kí để tham gia vào diễn đàn và có thể sử dụng hết tài nguyên của forum

Join the forum, it's quick and easy

------------------------------------------------------------------
Chào mừng bạn đến với Forum của Lớp B7- Trần Phú
Welcome to the Forum of Class B7-Tran Phu
Hãy đăng nhập hoặc đăng kí để tham gia vào diễn đàn và có thể sử dụng hết tài nguyên của forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Tuyển mem chơi Patin đây.............Ai thích thì tham gia

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

tuananh.kevinNo.1

tuananh.kevinNo.1
Moderator
Moderator

Có lẽ đối với nhiều người môn Patin còn quá xa lạ...Tuy nhiên đây là một môn thể thao rất thú vị...bạn có thể dùng thời gian rảnh rỗi của mình để thử tham gia môn thể thao này...Mặc dù lúc mới bắt đầu thì bạn sẽ chơi không được tốt,cụ thể là đứng không vững,dễ té và khi té thì sẽ rất đau.... Hix!nhưng các bạn cũng nên hiểu rằng khi muốn chinh phục bất cứ điều gì thì đều phải qua khổ luyện rất nhiều mới có thể đạt được.Và đối với môn Patin cũng vậy...
Có một số người cho rằng môn Patin không giúp ích gì cho sức khỏe....thì đã sai rồi,thật sự thì khi chơi Patin bạn dùng rất nhiều sức để di chuyển và đòi hỏi một kĩ thuật giữ thăng bằng rất tốt mới có thể chơi giỏi môn này...Nói chung thì môn Patin giúp rèn luyện kĩ năng giữ thăng bằng,giúp cho các cơ chân cứng rắn như tập chạy bộ. lol!
Nếu bạn nào muốn tham gia trò này thì mình sẽ hướng dẫn tập luyện cho...Nếu được hướng dẫn tập luyện và kèm cặp khi tập thì các bạn sẽ đỡ bị đau hơn...
Ở đây mình chỉ chụp được vài tấm ở một chỗ Patin mình thường chơi.
Patin 262:gần trường THCS Đồng Khởi.Đi trên đường Lũy Bán Bích thấy cái ngân hàng,kế bên có cái hẻm thì rẽ vào đi thằng vô trong....đi thẳng zô chỗ gửi xe lun....
Tuyển mem chơi Patin đây.............Ai thích thì tham gia D
Vé vào chỉ 10k thui....trong đó có bán nước đầy đủ...giá cả vừa phải và sân chơi rộng có nhạc nữa.
Tuyển mem chơi Patin đây.............Ai thích thì tham gia Img0226a
Tuyển mem chơi Patin đây.............Ai thích thì tham gia Img0227a
còn bức này mình chụp vào lúc 6h ...buổi tối đi zui lắm ...có đèn + nhạc.
Tuyển mem chơi Patin đây.............Ai thích thì tham gia Img0217a

http://congtruongit.com

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]